Video xem “quái xế” Koenigsegg Agera RS phá kỷ lục với tốc độ siêu “khủng” video-xem-quai-xe-koenigsegg-agera-rs-pha-ky-luc-voi-toc-do-sieu-khung

(Autovina) - Koenigsegg mới đây vừa hé lộ một đoạn video clip quay cận cảnh bên trong chiếc Agera RS với thành tích phá vỡ…
Video

Video Hennessey ra mắt “quái kiệt” Camaro ZL1 công suất 1.000 mã lực video-hennessey-ra-mat-quai-kiet-camaro-zl1-cong-suat-1000-ma-luc

(Autovina) - Hãng độ Hennessey vừa tạo ra phiên bản độ của Chevrolet Camaro dựa trên ZL1 để thách thức Dodge Challenger Demon trước khi…
Video

Video Chevrolet bổ sung thêm công nghệ an toàn chủ động trên xe cảnh sát Tahoe Police 2018 video-chevrolet-bo-sung-them-cong-nghe-an-toan-chu-dong-tren-xe-canh-sat-tahoe-police-2018

(Autovina) - Chevrolet Tahoe PPV 2018 là mẫu xe đầu tiên trong phân khúc có khả năng giảm tốc độ va chạm hoặc phòng tránh…
Video

Video XC40 2018 là cỗ máy “bộn tiền” của Volvo video-xc40-2018-la-co-may-bon-tien-cua-volvo

(Autovina) - Volvo XC40 2018 đang được vén màn trên toàn thế giới và hiện được xem là cỗ máy giúp thương hiệu xe sang…
Video

Video Volkswagen Golf GTI TCR đạt sức mạnh 345 mã lực video-volkswagen-golf-gti-tcr-dat-suc-manh-345-ma-luc

(Autovina) - Volkswagen vừa tung đoạn video clip giới thiệu sức mạnh của Golf GTI TCR mới với phần đầu xe gợi liên tưởng phiên…
Video

Video Lamborghini giới thiệu Urus lấy cảm hứng thiết kế từ Countach và LM002 video-lamborghini-gioi-thieu-urus-lay-cam-hung-thiet-ke-tu-countach-va-lm002

(Autovina) - Lamborghini vừa tung đoạn clip giới thiệu Urus, mẫu crossover mới lấy cảm hứng thiết kế từ Countach và LM002.
Video

Video giới thiệu BMW X3 2018, chiếc xe mới hoàn toàn ấn tượng của Consumer Reports video-gioi-thieu-bmw-x3-2018-chiec-xe-moi-hoan-toan-an-tuong-cua-consumer-reports

(Autovina) - Trang tư vấn Consumer Reports đang tiến hành một cuộc thử nghiệm dài hạn mẫu BMW X3 mới khi vừa tậu về chiếc…
Video

Video các cầu thủ tài năng nhất thế giới chuộng xài xe nào video-cac-cau-thu-tai-nang-nhat-the-gioi-chuong-xai-xe-nao

(Autovina) - Các cầu thủ danh giá nhất hành tinh vẫn luôn khiến người hâm mộ tò mò về bộ sưu tập xế hộp siêu…
Video

Video Cận cảnh Honda SH150i độ dàn áo SH300i video-can-canh-honda-sh150i-do-dan-ao-sh300i

(Autovina) - Video cận cảnh mẫu xe tay ga Honda SH150i lột xác thành phiên bản cao cấp hơn là 300i qua gói độ bodykit…
Chơi xe

Video khám phá vẻ đẹp “nao lòng” của Bentley Continental GT phiên bản mới video-kham-pha-ve-dep-nao-long-cua-bentley-continental-gt-phien-ban-moi

(Autovina) - Bentley vừa vén màn Continental GT thế hệ thứ ba cách đây vài ngày và giờ đây người hâm mộ có thể diện…
Video

Video phải làm gì nếu lái một chiếc ôtô bị kẹt chân ga? video-phai-lam-gi-neu-lai-mot-chiec-oto-bi-ket-chan-ga

(Autovina) - Phải làm gì nếu chẳng may bạn bị kẹt chân ga lúc đang chạy xe tốc độ cao? Đoạn video clip dưới đây…
Video