Video review chi tiết khoang lái siêu xe Lamborghini Aventador S video-review-chi-tiet-khoang-lai-sieu-xe-lamborghini-aventador-s

(Autovina) - Video Review, trải nghiệm thực tế không gian khoang lái của siêu xe Lamborghini Aventador S tại trường đua Sepang, Malaysia.
Review Xe

Lilium Jet - Ô tô điện bay ra mắt sẽ bán giá từ 1,3 triệu USD -lilium-jet--o-to-dien-bay-ra-mat-se-ban-duoc-ban-gia-tu-13-trieu-usd

(Autovina) - Lilium Aviation một công ty của Đức vừa thực hiện thành công chuyến bay thử nghiệm với phiên bản mẫu xe điện bay…
Giao thông

Video ra mắt Subaru Forester và Outback 2017 video-ra-mat-subaru-forester-va-outback-2017

(Autovina) - Vào hôm nay (15/04), tại Hà Nội, Công ty TNHH AHCOM Hà Nội - nhà phân phối độc quyền Subaru tại Miền Bắc,…
Review Xe

Video Lái thử Chevrolet Trax tại Bali, Indonesia video-lai-thu-chevrolet-trax-tai-bali-indonesia

Chevrolet Trax 2017 có giá 769 triệu, cao hơn Ford Ecosport Titanium (685 triệu) và thấp hơn một chút so với Suzuki Vitara (779 triệu).…
Review Xe

Video cận cảnh phiên bản "siêu độc" của McLaren 570GT video-can-canh-phien-ban-sieu-doc-cua-mclaren-570gt

(Autovina) - Hãng xe thể thao Anh Quốc là McLaren mới đây đã khiến các fan của mình "choáng váng" khi tung ra phiên bản…
Review Xe

Video TOP xe ô tô bán chạy nhất tháng 3 năm 2017 video-top-xe-o-to-ban-chay-nhat-thang-3-nam-2017

(Autovina) - Video tổng kết 10 mẫu xe ô tô bán chạy nhất trong tháng 3 năm 2017 theo báo cáo của Hiệp hội các…
Thị trường

Những lưu ý quan trọng khi bảo dưỡng xe Piaggio nhung-luu-y-quan-trong-khi-bao-duong-xe-piaggio

(Autovina) - Video tổng hợp những lưu ý quan trọng cùng giá thành một số phụ tùng thường phải thay thế cho dòng xe tay…
Bảo dưỡng

Liệu người Việt đã hiểu đúng về dòng xe Piaggio? lieu-nguoi-viet-da-hieu-dung-ve-dong-xe-piaggio

(Autovina) - Không ít người Việt quan niệm rằng dòng xe Piaggio không bền bằng xe Honda, hay chi phí bảo dưỡng, thay thế phụ…
Tư vấn

Video quá đẹp về Việt Nam qua chương trình Toyota TRD Pro Challenge video-qua-dep-ve-viet-nam-qua-chuong-trinh-toyota-trd-pro-challenge

(Autovina) - Chương trình Toyota TRD Pro Challenge với sự tham gia của 3 mẫu xe 4Runner, Tacoma và Tundra 2017 phiên bản TRD Pro,…
Đời Sống

Video - Biệt đội siêu xe “có một không hai” của tay chơi Floyd Mayweather biet-doi-sieu-xe-co-mot-khong-hai-cua-tay-choi-floyd-mayweather

(Autovina) - Floyd Mayweather hiện là tay đấm số một thế giới và cũng là vận động viên thể thao có thu nhập cao nhất…
Chơi xe

Video - Nissan lần đầu tiên hé lộ quy trình sản xuất NP300 Navara video--nissan-lan-dau-tien-he-lo-quy-trinh-san-xuat-np300-navara

(Autovina) - Nissan vừa công bố một đoạn video khá thú vị về quy trình sản xuất chiếc NP300 Navara mang tên Steel to Wheels.…
Công nghệ