Video giới thiệu KTM 1290 Super Duke R 2017 video-gioi-thieu-ktm-1290-super-duke-r-2017

(Autovina) - Video giới thiệu phiên bản 2017 của mẫu naked bike mạnh mẽ nhất thuộc KTM là 1290 Super Duke R.
Bike Review

Video giới thiệu mẫu Chevrolet Colorado ZR2 video-gioi-thieu-mau-chevrolet-colorado-zr2

(Autovina) - Trước thềm triển lãm LA Auto Show 2016, hãng xe Mỹ là Chevrolet đã tung ra video giới thiệu phiên bản đậm chất…
Review Xe

Video Porsche giới thiệu một số biến thể mới của Panamera thế hệ thứ hai video-porsche-gioi-thieu-mot-so-bien-the-moi-cua-panamera-the-he-thu-hai

(Autovina) - Thế hệ thứ hai của gia đình Porsche Panamera mới đây đã chào đón một số biến thể mới trước thềm Triển lãm…
Tin tức

Video giới thiệu Hyundai Creta 2017 phiên bản facelift video-gioi-thieu-hyundai-creta-2017-phien-ban-facelift

(Autovina) - Sau khi được vén màn tại triển lãm Sao Paulo Auto Show 2016, trang tin Carplace mới đây đã tải lên một đoạn…
Review Xe

Video giới thiệu mẫu mô tô Husqvarna Vitpilen 2017 video-gioi-thieu-mau-mo-to-husqvarna-vitpilen-2017

(Autovina) - Tại EICMA 2016, hãng mô tô tới từ Thụy Điển là Husqvarna sẽ trình diễn phiên bản mới các mẫu 701, 401 và…
Bike Review

Honda trình làng mẫu SUV cỡ nhỏ mới mang tên WR-V honda-trinh-lang-mau-suv-co-nho-moi-mang-ten-wr-v

(Autovina) - Tại triển lãm Sao Paulo International Motor Show 2016, Honda đã cho ra mắt mẫu SUV cỡ nhỏ mang tên WR-V.
Review Xe

Video Ford F-150 Raptor mới sẽ trình diễn tại triển lãm SEMA 2016 video-ford-f-150-raptor-moi-se-trinh-dien-tai-trien-lam-sema-2016

(Autovina) - Trước khi tham dự giải đua off-road nổi tiếng về độ khắc nghiệt là Baja 1000, Ford F-150 Raptor mới sẽ trình diện…
Motor show

Video giới thiệu MINI Countryman 2017 - phiên bản hoàn toàn mới video-gioi-thieu-mini-countryman-2017--phien-ban-hoan-toan-moi

(Autovina) - Video giới thiệu mẫu MINI Countryman hoàn toàn mới - phiên bản 2017 trước thềm triển lãm Los Angeles Auto Show sẽ diễn…
Review Xe

Video giới thiệu mẫu bán tải Mercedes-Benz X-Class phiên bản concept video-gioi-thieu-mau-ban-tai-mercedes-benz-x-class-phien-ban-concept

(Autovina) - Cuối cùng, sau nhiều video hay hình ảnh "nhá hàng" trước đó, mẫu bán tải concept đầu tiên của Mercedes-Benz đã trình diện.
Review Xe

Mercedes-Benz tung video "nhá hàng" mẫu bán tải concept trước giờ ra mắt mercedes-benz-tung-video-nha-hang-mau-ban-tai-concept-truoc-gio-ra-mat

(Autovina) - Trước khi chính thức giới thiệu hình ảnh mẫu bán tải concept đầu tiên của mình, Mercede-Benz đã tung ra một video "nhá…
Review Xe

Video giới thiệu xe tay ga thể thao Yamaha NVX 150 chuẩn bị ra mắt tại Việt Nam video-gioi-thieu-xe-tay-ga-the-thao-yamaha-nvx-150-chuan-bi-ra-mat-tai-viet-nam

(Autovina) - Xem video mẫu xe tay ga Yamaha NVX 150, mẫu xe dự kiến sẽ chính thức được giới thiệu tới thị trường Việt…
Bike Review