Mercedes-Benz tung video "nhá hàng" mẫu bán tải concept trước giờ ra mắt mercedes-benz-tung-video-nha-hang-mau-ban-tai-concept-truoc-gio-ra-mat

(Autovina) - Trước khi chính thức giới thiệu hình ảnh mẫu bán tải concept đầu tiên của mình, Mercede-Benz đã tung ra một video "nhá…
Review Xe

Video giới thiệu xe tay ga thể thao Yamaha NVX 150 chuẩn bị ra mắt tại Việt Nam video-gioi-thieu-xe-tay-ga-the-thao-yamaha-nvx-150-chuan-bi-ra-mat-tai-viet-nam

(Autovina) - Xem video mẫu xe tay ga Yamaha NVX 150, mẫu xe dự kiến sẽ chính thức được giới thiệu tới thị trường Việt…
Bike Review

Video Toàn cảnh ra mắt Mercedes-Benz E-Class thế hệ mới tại Hà Nội video-toan-canh-ra-mat-mercedes-benz-e-class-the-he-moi-tai-ha-noi

(Autovina) - Xem Video toàn cảnh lễ ra mắt mẫu sedan hạng sang cỡ trung Mercedes-Benz E-Class thế hệ mới (phiên bản 2017) tại Hà…
Sự Kiện

Cùng xem lại những điểm hấp dẫn của Vietnam Motor Show 2016 qua video cung-xem-lai-nhung-diem-hap-dan-cua-vietnam-motor-show-2016-qua-video

(Autovina) - Cùng xem lại những hình ảnh đáng nhớ tại triển lãm VietNam Motor Show 2016 vừa kết thúc tại Hà Nội hôm mùng…
Motor show

Xem siêu SUV Bentley Bentayga độ với màu sơn độc đáo xem-sieu-suv-bentley-bentayga-do-voi-mau-son-doc-dao

(Autovina) - Xem siêu SUV hạng sang Bentley Bentayga qua tay một hãng độ đã khoác lên mình lớp sơn đen nhám bí ẩn và…
Review Xe

Video Trezor Concept - mẫu xe kỳ lạ của Renault video-trezor-concept--mau-xe-ky-la-cua-renault

(Autovina) - Hãng xe Pháp Renault vừa hội tụ tất cả những công nghệ điện và tự vận hành cao cấp để làm nên tác…
Review Xe

Video Ford Fiesta 2017 thần tốc hơn với phiên bản WRC video-ford-fiesta-2017-than-toc-hon-voi-phien-ban-wrc-

(Autovina) - Tham gia cuộc thi FIA World Rally Championship sắp tới, hãng xe Mỹ là Ford sẽ mang tới mẫu Fiesta WRC mới.
Review Xe

Video gian hàng FUSO tại triển lãm Vietnam Motor Show 2016 video-gian-hang-fuso-tai-trien-lam-vietnam-motor-show-2016

(Autovina) - Xem video gian hàng FUSO - thương hiệu xe thương mại, xe tải hàng đầu ở Việt Nam tại triển lãm Vietnam Motor…

Video Lamborghini đang ấp ủ siêu xe điện có tên Vitola? video-lamborghini-dang-ap-u-sieu-xe-dien-co-ten-vitola

(Autovina) - Làn sóng siêu xe “sạch” (hybrid) đã thu hút nhiều hãng xe sang như Ferrari, Porsche và có lẽ Lamborghini cũng không đứng…
Tin tức

Video giới thiệu Chevrolet Equinox 2018 video-gioi-thieu-chevrolet-equinox-2018

(Autovina) - Video giới thiệu nhanh về mẫu crossover nhỏ gọn là Chevrolet Equinox 2018 với rất nhiều thay đổi.
Review Xe

Video cận cảnh quá trình sản xuất Honda Civic hatchback 2017 video-can-canh-qua-trinh-san-xuat-honda-civic-hatchback-2017

(Autovina) - Video cận cảnh quá trình sản xuất mẫu Honda Civic hatchback 2017 tại nhà máy của Honda tại Swindon (Anh).
Review Xe