Video Ngày hội Honda Winner 150 toàn miền Bắc video-ngay-hoi-honda-winner-150-toan-mien-bac

(Autovina) - Video toàn cảnh Ngày hội Honda Winner 150 của gần 10 Câu Lạc Bộ lớn nhất khu vực miền Bắc diễn ra vào…
Sự Kiện

Các thợ làm lốp biến lốp cũ thành lốp mới như thế nào? cac-tho-lam-lop-bien-lop-cu-thanh-lop-moi-nhu-the-nao

(Autovina) - Với những lốp xe chịu tải lớn như của xe tải, máy bay bị hao mòn khi thay thế thường rất tốn kém,…
Công nghệ

Video Honda Việt Nam chính thức ra mắt SH300i 2016 với giá bán từ 248 triệu đồng video-honda-viet-nam-chinh-thuc-ra-mat-sh300i-2016-voi-gia-ban-tu-248-trieu-dong

(Autovina) - Video buổi lễ Honda Việt Nam chính thức ra mắt xe tay ga cao cấp Honda SH300i với mức giá đề xuất là…
Tin tức

Video toàn cảnh Giải thi đấu "Vua Bán Tải 2016" video-toan-canh-giai-thi-dau-vua-ban-tai-2016

(Autovina) - Video toàn cảnh Giải thi đấu "Vua Bán Tải 2016" với sự tham gia tranh tài của 42 đội cùng 90 vận động…
Sự Kiện

Pha đỗ xe "bá đạo" của anh chàng đi xe máy pha-do-xe-ba-dao-cua-anh-chang-di-xe-may

(Autovina) - Anh chàng đi xe máy trong clip ngắn đã có một pha đỗ xe máy "khó không tưởng" với những động tác rất…
Đời Sống

Nữ tài xế xe tải và câu chuyện chinh phục con đường tử thần Yungas ở Bolivia nu-tai-xe-xe-tai-va-cau-chuyen-chinh-phuc-con-duong-tu-than-yungas-o-bolivia

(Autovina) - Ngoài bộ lốp và phanh tốt, người lái cũng cần cả sự dũng cảm nữa...đó là chia sẻ của nữ tài xế xe…
Đời Sống

Video giới thiệu Lamborghini Huracan Spyder với hệ dẫn động cầu sau video-gioi-thieu-lamborghini-huracan-spyder-voi-he-dan-dong-cau-sau

(Autovina) - Video giới thiệu mẫu siêu xe Lamborghini Huracan phiên bản mui trần với hệ dẫn động cầu sau sử dụng động cơ V10…
Review Xe

Video giới thiệu KTM 1290 Super Duke R 2017 video-gioi-thieu-ktm-1290-super-duke-r-2017

(Autovina) - Video giới thiệu phiên bản 2017 của mẫu naked bike mạnh mẽ nhất thuộc KTM là 1290 Super Duke R.
Bike Review

Video giới thiệu mẫu Chevrolet Colorado ZR2 video-gioi-thieu-mau-chevrolet-colorado-zr2

(Autovina) - Trước thềm triển lãm LA Auto Show 2016, hãng xe Mỹ là Chevrolet đã tung ra video giới thiệu phiên bản đậm chất…
Review Xe

Video Porsche giới thiệu một số biến thể mới của Panamera thế hệ thứ hai video-porsche-gioi-thieu-mot-so-bien-the-moi-cua-panamera-the-he-thu-hai

(Autovina) - Thế hệ thứ hai của gia đình Porsche Panamera mới đây đã chào đón một số biến thể mới trước thềm Triển lãm…
Tin tức

Video giới thiệu Hyundai Creta 2017 phiên bản facelift video-gioi-thieu-hyundai-creta-2017-phien-ban-facelift

(Autovina) - Sau khi được vén màn tại triển lãm Sao Paulo Auto Show 2016, trang tin Carplace mới đây đã tải lên một đoạn…
Review Xe