Video cận cảnh Range Rover Velar mới ra mắt video-can-canh-range-rover-velar-moi-ra-mat

(Autovina) - Land Rover mới đây vừa ra mắt thành viên thứ 4 trong gia đình Range Rover trước khi mẫu xe này chính thức…
Review Xe

Phim Hay - Lừa Gái Xinh đi Hilux Và Cái Kết Không Ai Ngờ phim-hay--lua-gai-xinh-di-hilux-va-cai-ket-khong-ai-ngo

Lừa Gái Xinh Và Cái Kết Không Ai Ngờ Phim Ngắn Hay 2017 Phim Ngắn Hay Ý Nghĩa
Giải trí

Video ghi lại quá trình 3 “ông hoàng tốc độ” Bugatti Chiron đầu tiên ra đời video-ghi-lai-qua-trinh-3-ong-hoang-toc-do-bugatti-chiron-dau-tien-ra-doi

(Autovina) - Kỷ niệm một năm ngày ra mắt, hãng siêu xe đến từ Pháp đã tung ra đoạn video ngắn quay lại quá trình…
Video

Video giới thiệu Porsche Panamera Sport Turismo giá từ 2,3 tỷ đồng porsche-bat-ngo-gioi-thieu-panamera-sport-turismo-gia-tu-23-ty-dong

(Autovina) - Porsche vừa chính thức cho ra mắt phiên bản Sport Turismo hoàn toàn mới của dòng Panamera thế hệ thứ 2 tại Geneva…
Review Xe

Cuộc chiến ngang tài ngang sức về hệ dẫn động bốn bánh giữa Audi và BMW cuoc-chien-ngang-tai-ngang-suc-ve-he-dan-dong-bon-banh-giua-audi-va-bmw

(Autovina) - Audi và BMW, hai tên tuổi hàng đầu về xe hơi của Đức, cũng là hai kỳ phùng địch thủ trong việc phát…
Công nghệ

Volvo S90 và V90 phiên bản mới nhận được đánh giá an toàn hàng đầu của Euro NCAP volvo-s90-va-v90-phien-ban-moi-nhan-duoc-danh-gia-an-toan-hang-dau-cua-euro-ncap

(Autovina) - Cả hai phiên bản mới của mẫu Volvo S90 và Volvo V90 đều nhận được đánh giá tuyệt đối khi xếp loại 5…
An toàn

Video mô tô bay Scorpion-3 video-mo-to-bay-scorpion-3

(Autovina) - Hoversurf, một công ty khởi nghiệp của Nga mới đây đã trình diễn video ghi lại khả năng bay của mẫu mô tô…
Video

Video siêu SUV hạng sang Mercedes-Maybach G650 Landaulet lộ diện video-sieu-suv-hang-sang-mercedes-maybach-g650-landaulet-lo-dien

(Autovina) - Sẽ hiện diện tại triển lãm Geneva Motor Show vào tháng 3 tới, Mercedes-Maybach G650 Landaulet là mẫu xe đánh dấu 38 năm…
Review Xe

Video giới thiệu Hyundai Accent 2018 chuẩn bị ra mắt video-gioi-thieu-hyundai-accent-2018-chuan-bi-ra-mat

(Autovina) - Hãng xe Hàn Quốc Hyundai sẽ ra mắt mẫu sedan mới, Accent 2018 tại triển lãm ôtô quốc tế Canadian International Auto Show…
Tin tức

Video BMW 5-Series 2017 trình diễn công nghệ tự động ghép xe song song video-bmw-5-series-2017-trinh-dien-cong-nghe-tu-dong-ghep-xe-song-song

(Autovina) - Mới đây, trên diễn đàn Bimmerpost đã xuất hiện một đoạn video clip thú vị, ghi lại cảnh một chiếc BMW 5-Series 2017…
Công nghệ

Video giới thiệu mẫu SUV mới Ford Expedition 2018 video-gioi-thieu-mau-suv-moi-ford-expedition-2018

(Autovina) - Video giới thiệu mẫu SUV cỡ lớn mới của Ford là Expedition 2018 với nhiều công nghệ hỗ trợ lái tiên tiến nhất…
Review Xe