Video khám phá hầm trưng bày xe của siêu biệt thự đắt đỏ bậc nhất nước Mỹ video-kham-pha-ham-trung-bay-xe-cua-sieu-biet-thu-dat-do-bac-nhat-nuoc-my

(Autovina) - Tọa lạc tại Bel Air, California (Mỹ), một siêu biệt thự xa hoa có giá lên tới 250 triệu USD thực sự khiến…
Đời Sống

Video giới thiệu Toyota Vios 2017 vừa ra mắt video-gioi-thieu-toyota-vios-2017-vua-ra-mat

(Autovina) - Video giới thiệu mẫu sedan hạng B, Toyota Vios 2017 vừa ra mắt tại thị trường Thái Lan với ngoại hình thể thao…
Review Xe

Video mãn nhãn với siêu du thuyền tuyệt đẹp của Lexus video-man-nhan-voi-sieu-du-thuyen-tuyet-dep-cua-lexus

(Autovina) - Để cạnh tranh với Mercedes Benz, Lexus mới đây đã giới thiệu dự án chế tạo siêu du thuyền ấn tượng tại đảo…
Đời Sống

Video xe máy gắn súng đại liên xuất hiện trên quốc lộ 1A video-xe-may-gan-sung-dai-lien-xuat-hien-tren-quoc-lo-1a

(Autovina) - Vào ngày 14/01 vừa qua, cảnh sát giao thông tại Đà Nẵng đã thu giữ chiếc xe máy độ có gắn "súng máy"…
Đời Sống

Video giới thiệu Honda City 2017 vừa ra mắt video-gioi-thieu-honda-city-2017-vua-ra-mat

(Autovina) - Mới đây, Honda City 2017 (phiên bản facelift) đã chính thức ra mắt tại Thái Lan với mức giá từ 550.000 baht (khoảng…
Review Xe

Siêu xe Lamborghini Aventador Roadster "độc lạ" với lớp phủ crôm mạ vàng sieu-xe-lamborghini-aventador-roadster-doc-la-voi-lop-phu-crom-ma-vang

(Autovina) - Video ngắn ghi lại hình ảnh của mẫu siêu xe Lamborghini Aventador Roadster với lớp áo ngoài được phủ cờ rôm mạ vàng.
Chơi xe

Môtô tự chạy theo "chủ nhân" nhờ công nghệ Riding Assist của Honda moto-tu-chay-theo-chu-nhan-nho-cong-nghe-riding-assist-cua-honda

(Autovina) - Honda đã trình làng chiếc NC750S tại triển lãm CES 2017, tích hợp công nghệ Riding Assist mới, giúp chiếc xe tự cân…
Tin tức

Video "nhá hàng" Kia GT trước ngày ra mắt tại Detroit Auto Show 2017 video-nha-hang-kia-gt-truoc-ngay-ra-mat-tai-detroit-auto-show-2017

(Autovina) - Trước thềm triển lãm Detroit Auto Show 2017, hãng xe Hàn là Kia đã tung ra một video "nhá hàng" mẫu xe GT…
Motor show

Ngắm “siêu phẩm” của tương lai Toyota Concept-i tại triển lãm công nghệ CES 2017 ngam-sieu-pham-cua-tuong-lai-toyota-concept-i-tai-trien-lam-cong-nghe-ces-2017

(Autovina) - Toyota mới đây vừa vén màn mẫu concept mới của tương lai có tên Concept-i tại triển lãm công nghệ CES tổ chức…
Review Xe

Đỗ xe an toàn hơn với hệ thống ICS của Toyota do-xe-an-toan-hon-voi-he-thong-ics-cua-toyota

(Autovina) - Mới đây, Toyota, hãng xe hơi hàng đầu Nhật Bản đã giới thiệu hệ thống cảm biến thông minh Intelligent Clearance Sonar giúp…
Công nghệ

Video siêu xe Ford GT lăn bánh trong nhà máy video-sieu-xe-ford-gt-lan-banh-trong-nha-may

(Autovina) - Video ghi lại hình ảnh những chiếc siêu xe Ford GT đầu tiên lăn bánh khỏi dây chuyển sản xuất tại nhà máy.
Review Xe