Video I-Pace mẫu SUV chạy điện đầu tiên của Jaguar lộ diện video-i-pace-mau-suv-chay-dien-dau-tien-cua-jaguar-lo-dien

(Autovina) - Video I-Pace mẫu SUV chạy điện đầu tiên của Jaguar lộ diện tại khu vực bên ngoài triển lãm Geneva Motor Show 2017.
Review Xe

Video Lễ khánh thành Trung tâm đào tạo lái xe Honda Việt Nam đạt chuẩn quốc tế video-le-khanh-thanh-trung-tam-dao-tao-lai-xe-honda-viet-nam-dat-chuan-quoc-te

(Autovina) - Sau hơn nửa năm thi công, vào ngày 16/03/2917, Trung tâm đào tạo Lái xe an toàn đạt chuẩn quốc tế của Honda…
Thông tin Doanh nghiệp

Video kỷ niệm 70 năm Enzo Ferrari cho ra đời siêu xe Ferrari đầu tiên video-ky-niem-70-nam-enzo-ferrari-cho-ra-doi-sieu-xe-ferrari-dau-tien

(Autovina) - Hướng tới sự kiện vinh danh các phiên bản siêu xe và xe thể thao lâu đời của mình, trong tuần lễ kỷ…
Sự Kiện

Video Dàn xe SH đông đảo tại buổi offline lớn đầu tiên trong năm 2017 của Cộng Đồng SH Việt Nam video-dan-xe-sh-dong-dao-tai-buoi-offline-lon-dau-tien-trong-nam-2017-cua-cong-dong-sh-viet-nam

(Autovina) - Dàn xe Honda SH hùng hậu cùng tề tự tại HEAD Thắng Lợi trong sự kiện offline lớn đầu tiên trong năm 2017…
Câu Lạc Bộ

Video - Harley Davidson trình làng Street Rod 750 mới giá 198 triệu harley-davidson-trinh-lang-street-rod-750-moi-gia-ban-198-trieu-dong

(Autovina) - Thuộc phân khúc xe môtô đô thị tiện dụng, Harley-Davidson Street Rod 750 2017 có giá bán khởi điểm là 8.699 USD (tương…
Bike Review

Video cận cảnh Range Rover Velar mới ra mắt video-can-canh-range-rover-velar-moi-ra-mat

(Autovina) - Land Rover mới đây vừa ra mắt thành viên thứ 4 trong gia đình Range Rover trước khi mẫu xe này chính thức…
Review Xe

Phim Hay - Lừa Gái Xinh đi Hilux Và Cái Kết Không Ai Ngờ phim-hay--lua-gai-xinh-di-hilux-va-cai-ket-khong-ai-ngo

Lừa Gái Xinh Và Cái Kết Không Ai Ngờ Phim Ngắn Hay 2017 Phim Ngắn Hay Ý Nghĩa
Giải trí

Video ghi lại quá trình 3 “ông hoàng tốc độ” Bugatti Chiron đầu tiên ra đời video-ghi-lai-qua-trinh-3-ong-hoang-toc-do-bugatti-chiron-dau-tien-ra-doi

(Autovina) - Kỷ niệm một năm ngày ra mắt, hãng siêu xe đến từ Pháp đã tung ra đoạn video ngắn quay lại quá trình…
Video

Video giới thiệu Porsche Panamera Sport Turismo giá từ 2,3 tỷ đồng porsche-bat-ngo-gioi-thieu-panamera-sport-turismo-gia-tu-23-ty-dong

(Autovina) - Porsche vừa chính thức cho ra mắt phiên bản Sport Turismo hoàn toàn mới của dòng Panamera thế hệ thứ 2 tại Geneva…
Review Xe

Cuộc chiến ngang tài ngang sức về hệ dẫn động bốn bánh giữa Audi và BMW cuoc-chien-ngang-tai-ngang-suc-ve-he-dan-dong-bon-banh-giua-audi-va-bmw

(Autovina) - Audi và BMW, hai tên tuổi hàng đầu về xe hơi của Đức, cũng là hai kỳ phùng địch thủ trong việc phát…
Công nghệ

Volvo S90 và V90 phiên bản mới nhận được đánh giá an toàn hàng đầu của Euro NCAP volvo-s90-va-v90-phien-ban-moi-nhan-duoc-danh-gia-an-toan-hang-dau-cua-euro-ncap

(Autovina) - Cả hai phiên bản mới của mẫu Volvo S90 và Volvo V90 đều nhận được đánh giá tuyệt đối khi xếp loại 5…
An toàn