Video giới thiệu Honda City 2017 vừa ra mắt video-gioi-thieu-honda-city-2017-vua-ra-mat

(Autovina) - Mới đây, Honda City 2017 (phiên bản facelift) đã chính thức ra mắt tại Thái Lan với mức giá từ 550.000 baht (khoảng…
Review Xe

Siêu xe Lamborghini Aventador Roadster "độc lạ" với lớp phủ crôm mạ vàng sieu-xe-lamborghini-aventador-roadster-doc-la-voi-lop-phu-crom-ma-vang

(Autovina) - Video ngắn ghi lại hình ảnh của mẫu siêu xe Lamborghini Aventador Roadster với lớp áo ngoài được phủ cờ rôm mạ vàng.
Chơi xe

Môtô tự chạy theo "chủ nhân" nhờ công nghệ Riding Assist của Honda moto-tu-chay-theo-chu-nhan-nho-cong-nghe-riding-assist-cua-honda

(Autovina) - Honda đã trình làng chiếc NC750S tại triển lãm CES 2017, tích hợp công nghệ Riding Assist mới, giúp chiếc xe tự cân…
Tin tức

Video "nhá hàng" Kia GT trước ngày ra mắt tại Detroit Auto Show 2017 video-nha-hang-kia-gt-truoc-ngay-ra-mat-tai-detroit-auto-show-2017

(Autovina) - Trước thềm triển lãm Detroit Auto Show 2017, hãng xe Hàn là Kia đã tung ra một video "nhá hàng" mẫu xe GT…
Motor show

Ngắm “siêu phẩm” của tương lai Toyota Concept-i tại triển lãm công nghệ CES 2017 ngam-sieu-pham-cua-tuong-lai-toyota-concept-i-tai-trien-lam-cong-nghe-ces-2017

(Autovina) - Toyota mới đây vừa vén màn mẫu concept mới của tương lai có tên Concept-i tại triển lãm công nghệ CES tổ chức…
Review Xe

Đỗ xe an toàn hơn với hệ thống ICS của Toyota do-xe-an-toan-hon-voi-he-thong-ics-cua-toyota

(Autovina) - Mới đây, Toyota, hãng xe hơi hàng đầu Nhật Bản đã giới thiệu hệ thống cảm biến thông minh Intelligent Clearance Sonar giúp…
Công nghệ

Video siêu xe Ford GT lăn bánh trong nhà máy video-sieu-xe-ford-gt-lan-banh-trong-nha-may

(Autovina) - Video ghi lại hình ảnh những chiếc siêu xe Ford GT đầu tiên lăn bánh khỏi dây chuyển sản xuất tại nhà máy.
Review Xe

Video khi hai siêu xe Lamborghini Huracan và Ferrari 458 Italia va chạm với nhau video-khi-hai-sieu-xe-lamborghini-huracan-va-ferrari-458-italia-va-cham-voi-nhau

(Autovina) - Vào cuối tuần trước, tại đường hầm Vancouver ở Canada đã xảy ra vụ va chạm giữa hai siêu xe Lamborghini Huracan và…
Tin tức

Video Ngày hội Honda Winner 150 toàn miền Bắc video-ngay-hoi-honda-winner-150-toan-mien-bac

(Autovina) - Video toàn cảnh Ngày hội Honda Winner 150 của gần 10 Câu Lạc Bộ lớn nhất khu vực miền Bắc diễn ra vào…
Sự Kiện

Các thợ làm lốp biến lốp cũ thành lốp mới như thế nào? cac-tho-lam-lop-bien-lop-cu-thanh-lop-moi-nhu-the-nao

(Autovina) - Với những lốp xe chịu tải lớn như của xe tải, máy bay bị hao mòn khi thay thế thường rất tốn kém,…
Công nghệ

Video Honda Việt Nam chính thức ra mắt SH300i 2016 với giá bán từ 248 triệu đồng video-honda-viet-nam-chinh-thuc-ra-mat-sh300i-2016-voi-gia-ban-tu-248-trieu-dong

(Autovina) - Video buổi lễ Honda Việt Nam chính thức ra mắt xe tay ga cao cấp Honda SH300i với mức giá đề xuất là…
Tin tức