Video Hyundai tiếp tục “nhá hàng” Veloster trước thềm triển lãm Detroit video-hyundai-tiep-tuc-nha-hang-veloster-truoc-them-trien-lam-detroit

(Autovina) - Hyundai tiếp tục "khiêu khích" người hâm mộ khi tung ra đoạn clip "nhá hàng" Veloster 2019 trước thềm triển lãm Detroit.
AutovinaTV

Video sở hữu một chiếc Lamborghini Huracan liệu có quá khó khăn? video-so-huu-mot-chiec-lamborghini-huracan-lieu-co-qua-kho-khan

(Autovina) - Một tay chơi mới đây up lên YouTube những hình ảnh về siêu xe Lamborghini Huracan, chiếc xe mang tới những cảm giác…
AutovinaTV

Video đi tìm nguồn gốc cái tên huyền thoại Porsche 911 video-di-tim-nguon-goc-cai-ten-huyen-thoai-porsche-911

(Autovina) - Chọn tên cho một mẫu xe mới không phải là một công việc dễ dàng cho các nhà sản xuất. Chiếc xe đó…
AutovinaTV

Video các chuyên gia an toàn lo ngại ứng dụng Marketplace của General Motors video-cac-chuyen-gia-an-toan-lo-ngai-ung-dung-marketplace-cua-general-motors

(Autovina) - Một nhóm các chuyên gia về an toàn mới đây đã bày tỏ mối quan tâm đối với ứng dụng đang gây “sốt”…
AutovinaTV

Video xem “quái xế” Koenigsegg Agera RS phá kỷ lục với tốc độ siêu “khủng” video-xem-quai-xe-koenigsegg-agera-rs-pha-ky-luc-voi-toc-do-sieu-khung

(Autovina) - Koenigsegg mới đây vừa hé lộ một đoạn video clip quay cận cảnh bên trong chiếc Agera RS với thành tích phá vỡ…
AutovinaTV

Video Hennessey ra mắt “quái kiệt” Camaro ZL1 công suất 1.000 mã lực video-hennessey-ra-mat-quai-kiet-camaro-zl1-cong-suat-1000-ma-luc

(Autovina) - Hãng độ Hennessey vừa tạo ra phiên bản độ của Chevrolet Camaro dựa trên ZL1 để thách thức Dodge Challenger Demon trước khi…
AutovinaTV

Video Chevrolet bổ sung thêm công nghệ an toàn chủ động trên xe cảnh sát Tahoe Police 2018 video-chevrolet-bo-sung-them-cong-nghe-an-toan-chu-dong-tren-xe-canh-sat-tahoe-police-2018

(Autovina) - Chevrolet Tahoe PPV 2018 là mẫu xe đầu tiên trong phân khúc có khả năng giảm tốc độ va chạm hoặc phòng tránh…
AutovinaTV

Video XC40 2018 là cỗ máy “bộn tiền” của Volvo video-xc40-2018-la-co-may-bon-tien-cua-volvo

(Autovina) - Volvo XC40 2018 đang được vén màn trên toàn thế giới và hiện được xem là cỗ máy giúp thương hiệu xe sang…
AutovinaTV

Video Volkswagen Golf GTI TCR đạt sức mạnh 345 mã lực video-volkswagen-golf-gti-tcr-dat-suc-manh-345-ma-luc

(Autovina) - Volkswagen vừa tung đoạn video clip giới thiệu sức mạnh của Golf GTI TCR mới với phần đầu xe gợi liên tưởng phiên…
AutovinaTV

Video Lamborghini giới thiệu Urus lấy cảm hứng thiết kế từ Countach và LM002 video-lamborghini-gioi-thieu-urus-lay-cam-hung-thiet-ke-tu-countach-va-lm002

(Autovina) - Lamborghini vừa tung đoạn clip giới thiệu Urus, mẫu crossover mới lấy cảm hứng thiết kế từ Countach và LM002.
AutovinaTV

Video giới thiệu BMW X3 2018, chiếc xe mới hoàn toàn ấn tượng của Consumer Reports video-gioi-thieu-bmw-x3-2018-chiec-xe-moi-hoan-toan-an-tuong-cua-consumer-reports

(Autovina) - Trang tư vấn Consumer Reports đang tiến hành một cuộc thử nghiệm dài hạn mẫu BMW X3 mới khi vừa tậu về chiếc…
AutovinaTV