Video Hyundai Sonata 2018 vượt qua thử nghiệm va chạm của IIHS video-hyundai-sonata-2018-vuot-qua-thu-nghiem-va-cham-cua-iihs

(Autovina) - Hyundai Sonata 2018 mới đây được Viện Bảo hiểm An toàn đường bộ Mỹ (IIHS) đánh giá là mẫu sedan cỡ trung an…
AutovinaTV

Video Nissan hé lộ hình ảnh mẫu CUV Concept siêu “hầm hố” video-nissan-he-lo-hinh-anh-mau-cuv-concept-sieu-ham-ho

(Autovina) - Nissan vừa hé lộ hình ảnh đầu tiên của mẫu crossover concept sắp trình làng tại triển lãm ôtô Bắc Mỹ, dự kiến…
AutovinaTV

Video Hyundai “nhá hàng” i20 2018, được ví như smartphone OnePlus video-hyundai-nha-hang-i20-2018-duoc-vi-nhu-smartphone-oneplus

(Autovina) - Nếu muốn khai thác tối đa giá trị của một chiếc xe siêu nhỏ, bạn có thể sẽ muốn bổ sung Hyundai i20…
AutovinaTV

Video Volkswagen Golf R gây “choáng” với công suất 800 mã lực video-volkswagen-golf-r-gay-choang-voi-cong-suat-800-ma-luc

(Autovina) - Nếu yêu thích thương hiệu Volkswagen, bạn sẽ rất phấn khích với màn biểu diễn ngoạn mục mới đây của chiếc Golf R…
AutovinaTV

Video “sửng sốt” ngắm Lamborghini Forsennato phiên bản concept video-sung-sot-ngam-lamborghini-forsennato-phien-ban-concept

(Autovina) - Lamborghini mới đây tung ra những hình ảnh đẹp "quên sầu" của mẫu concept mới có tên Forsennato với những đường nét cá…
AutovinaTV

Video liệu Volvo XC40 phiên bản mới có thể đánh bại các đối thủ Đức? video-lieu-volvo-xc40-phien-ban-moi-co-the-danh-bai-cac-doi-thu-duc

(Autovina) - Volvo XC40 phiên bản mới đang được đánh giá cao là đối thủ nặng ký và thách thức nhiều cái tên đáng gờm…
AutovinaTV

Video Hyundai tiếp tục “nhá hàng” Veloster trước thềm triển lãm Detroit video-hyundai-tiep-tuc-nha-hang-veloster-truoc-them-trien-lam-detroit

(Autovina) - Hyundai tiếp tục "khiêu khích" người hâm mộ khi tung ra đoạn clip "nhá hàng" Veloster 2019 trước thềm triển lãm Detroit.
AutovinaTV

Video sở hữu một chiếc Lamborghini Huracan liệu có quá khó khăn? video-so-huu-mot-chiec-lamborghini-huracan-lieu-co-qua-kho-khan

(Autovina) - Một tay chơi mới đây up lên YouTube những hình ảnh về siêu xe Lamborghini Huracan, chiếc xe mang tới những cảm giác…
AutovinaTV

Video đi tìm nguồn gốc cái tên huyền thoại Porsche 911 video-di-tim-nguon-goc-cai-ten-huyen-thoai-porsche-911

(Autovina) - Chọn tên cho một mẫu xe mới không phải là một công việc dễ dàng cho các nhà sản xuất. Chiếc xe đó…
AutovinaTV

Video các chuyên gia an toàn lo ngại ứng dụng Marketplace của General Motors video-cac-chuyen-gia-an-toan-lo-ngai-ung-dung-marketplace-cua-general-motors

(Autovina) - Một nhóm các chuyên gia về an toàn mới đây đã bày tỏ mối quan tâm đối với ứng dụng đang gây “sốt”…
AutovinaTV

Video xem “quái xế” Koenigsegg Agera RS phá kỷ lục với tốc độ siêu “khủng” video-xem-quai-xe-koenigsegg-agera-rs-pha-ky-luc-voi-toc-do-sieu-khung

(Autovina) - Koenigsegg mới đây vừa hé lộ một đoạn video clip quay cận cảnh bên trong chiếc Agera RS với thành tích phá vỡ…
AutovinaTV