Người đi bộ lao trước đầu ôtô đang chạy 100 km/h trên cao tốc Ninh Bình nguoi-di-bo-lao-truoc-dau-oto-dang-chay-100-kmh-tren-cao-toc-ninh-binh

Từ dải phân cách, một người lao ra trước đầu xe gắn camera hành trình, may mắn không ai gặp nguy hiểm đến tính mạng.
AutovinaTV

Video ngắm BMW X4 2019 đẹp lung linh trong clip ra mắt chính thức video-ngam-bmw-x4-2019-dep-lung-linh-trong-clip-ra-mat-chinh-thuc

(Autovina) - Nếu không đủ kiên nhẫn chờ đợi được ngắm nhìn BMW X4 2019, bạn có thể theo dõi những hình ảnh đầy mê…
AutovinaTV

Video ngắm Lamborghini tung quảng cáo “chất lừ” bộ sưu tập xuân-hè 2018 video-ngam-lamborghini-tung-quang-cao-chat-lu-bo-suu-tap-xuan-he-2018

(Autovina) - Lamborghini một lần nữa "hạ gục" các fan khi tung ra đoạn video clip quảng cáo bộ sưu tập thời trang xuân-hè 2018…
Văn hóa

Video “đã mắt” ngắm thủ lĩnh Aerosmith Steven Tyler kiêu hãnh cùng Kia Stinger GT video-da-mat-ngam-thu-linh-aerosmith-steven-tyler-kieu-hanh-cung-kia-stinger-gt

(Autovina) - Ngôi sao ca nhạc Steve Tyler vừa xuất hiện trong một đoạn video clip quảng cáo của Kia để "khoe" với mọi người…
AutovinaTV

Video “đã đời” ngắm Jaguar I-Pace sạc điện “siêu tốc” trong 45 phút video-da-doi-ngam-jaguar-i-pace-sac-dien-sieu-toc-trong-45-phut

(Autovina) - Mới đây, Jaguar vừa hé lộ các thông tin chi tiết mới về chiếc xe điện I-Pace trước thềm ra mắt chính thức…
AutovinaTV

Video Ferrari F12 800 mã lực thi đấu đường thẳng với McLaren 720S video-ferrari-f12-800-ma-luc-thi-dau-duong-thang-voi-mclaren-720s

(Autovina) - Dù McLaren 720S được xem là “quái vật” bất khả chiến bại song vẫn còn một cái tên khác phải lưu tâm, đó…
AutovinaTV

Video cận cảnh Porsche 718 GTS – Mạnh mẽ hơn với động cơ 4 xylanh nằm ngang? video-can-canh-porsche-718-gts-manh-me-hon-voi-dong-co-4-xylanh-nam-ngang

(Autovina) - Porsche vừa ra mắt 718 GTS với sức mạnh đáng nể từ động cơ 4 xylanh nằm ngang, gây ấn tượng với người…
AutovinaTV

Video Audi Q5 2018 là chiếc xe hoàn hảo của Kelley Blue Book video-audi-q5-2018-la-chiec-xe-hoan-hao-cua-kelley-blue-book

(Autovina) - Trang tư vấn Kelley Blue Book mới đây đánh giá, Audi Q5 2018 là mẫu SUV gần như hoàn hảo khi chỉ có…
AutovinaTV

Video Mercedes AMG E63 “đấu” với Cadillac CTS-V: Cuộc chiến ngang tài? video-mercedes-amg-e63-dau-voi-cadillac-cts-v-cuoc-chien-ngang-tai

(Autovina) - Những ai băn khoăn sức mạnh của Mercedes-AMG E63 so với Cadillac CTS-V có thể theo dõi đoạn video clip dưới đây để…
AutovinaTV

Video Hyundai Sonata 2018 vượt qua thử nghiệm va chạm của IIHS video-hyundai-sonata-2018-vuot-qua-thu-nghiem-va-cham-cua-iihs

(Autovina) - Hyundai Sonata 2018 mới đây được Viện Bảo hiểm An toàn đường bộ Mỹ (IIHS) đánh giá là mẫu sedan cỡ trung an…
AutovinaTV

Video Nissan hé lộ hình ảnh mẫu CUV Concept siêu “hầm hố” video-nissan-he-lo-hinh-anh-mau-cuv-concept-sieu-ham-ho

(Autovina) - Nissan vừa hé lộ hình ảnh đầu tiên của mẫu crossover concept sắp trình làng tại triển lãm ôtô Bắc Mỹ, dự kiến…
AutovinaTV