Video xem “quái xế” Koenigsegg Agera RS phá kỷ lục với tốc độ siêu “khủng” video-xem-quai-xe-koenigsegg-agera-rs-pha-ky-luc-voi-toc-do-sieu-khung

(Autovina) - Koenigsegg mới đây vừa hé lộ một đoạn video clip quay cận cảnh bên trong chiếc Agera RS với thành tích phá vỡ…
Video

Video Hennessey ra mắt “quái kiệt” Camaro ZL1 công suất 1.000 mã lực video-hennessey-ra-mat-quai-kiet-camaro-zl1-cong-suat-1000-ma-luc

(Autovina) - Hãng độ Hennessey vừa tạo ra phiên bản độ của Chevrolet Camaro dựa trên ZL1 để thách thức Dodge Challenger Demon trước khi…
Video

Video Chevrolet bổ sung thêm công nghệ an toàn chủ động trên xe cảnh sát Tahoe Police 2018 video-chevrolet-bo-sung-them-cong-nghe-an-toan-chu-dong-tren-xe-canh-sat-tahoe-police-2018

(Autovina) - Chevrolet Tahoe PPV 2018 là mẫu xe đầu tiên trong phân khúc có khả năng giảm tốc độ va chạm hoặc phòng tránh…
Video

3 siêu “chân tròn” nổi danh cùng tài tử Tom Cruise

(Autovina) - Xuất hiện trong các siêu phẩm điện ảnh và là "bạn diễn" của Tom Cruise. Ba mẫu siêu mô tô dưới đây đã…
Chơi xe

Video XC40 2018 là cỗ máy “bộn tiền” của Volvo video-xc40-2018-la-co-may-bon-tien-cua-volvo

(Autovina) - Volvo XC40 2018 đang được vén màn trên toàn thế giới và hiện được xem là cỗ máy giúp thương hiệu xe sang…
Video

Video Volkswagen Golf GTI TCR đạt sức mạnh 345 mã lực video-volkswagen-golf-gti-tcr-dat-suc-manh-345-ma-luc

(Autovina) - Volkswagen vừa tung đoạn video clip giới thiệu sức mạnh của Golf GTI TCR mới với phần đầu xe gợi liên tưởng phiên…
Video

Video Lamborghini giới thiệu Urus lấy cảm hứng thiết kế từ Countach và LM002 video-lamborghini-gioi-thieu-urus-lay-cam-hung-thiet-ke-tu-countach-va-lm002

(Autovina) - Lamborghini vừa tung đoạn clip giới thiệu Urus, mẫu crossover mới lấy cảm hứng thiết kế từ Countach và LM002.
Video

Video giới thiệu BMW X3 2018, chiếc xe mới hoàn toàn ấn tượng của Consumer Reports video-gioi-thieu-bmw-x3-2018-chiec-xe-moi-hoan-toan-an-tuong-cua-consumer-reports

(Autovina) - Trang tư vấn Consumer Reports đang tiến hành một cuộc thử nghiệm dài hạn mẫu BMW X3 mới khi vừa tậu về chiếc…
Video

Jaguar Land Rover bắt đầu quá trình thử nghiệm xe tự lái tại Anh

(Autovina) - Jaguar Land Rover lần đầu tiên tham gia vào cuộc thử nghiệm xe tự lái và xe kết nối công nghệ. Cuộc thử…
Sự Kiện

Jose Mourinho mua chiếc Jaguar F-Pace đặc biệt số hiệu thứ 100.000

(Autovina) - “Người đặc biệt” vừa có chuyến ghé thăm bất ngờ đến nhà máy sản xuất xe Jaguar Land Rover tọa lạc ở Solihull,…
Sự Kiện

Video các cầu thủ tài năng nhất thế giới chuộng xài xe nào video-cac-cau-thu-tai-nang-nhat-the-gioi-chuong-xai-xe-nao

(Autovina) - Các cầu thủ danh giá nhất hành tinh vẫn luôn khiến người hâm mộ tò mò về bộ sưu tập xế hộp siêu…
Video